การประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดการองค์ความรู้ภายในองค์กร ครั้งที่ 1/ปีการศึกษา 2566 |
![](/images/2024_news/487/670131_ITDI_KM_MEETING_1_67_1.jpg)
ดร.พัชรินทร์ เหสกุล รองผู้อำนวยการฝ่ายบริการวิชาการและกิจการพิเศษ สำนักพัฒนาเทคโนโลยีเพื่ออุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.) ผู้บริหาร และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ได้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการดำเนินการจัดการองค์ความรู้ภายในองค์กร ครั้งที่ 1/ปีการศึกษา 2566 เพื่อประชุมชี้แจงรายละเอียดการปฏิบัติงาน และแนวทางการดำเนินการจัดการองค์ความรู้ พร้อมร่วมพิจารณาแผนการจัดการความรู้ หัวข้อและจำนวนขององค์ความรู้ ปีการศึกษา 2566 ของสำนัก ณ ห้อง 803 สำนักพัฒนาเทคโนโลยีเพื่ออุตสาหกรรมชั้น 8 อาคารอเนกประสงค์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ เมื่อวันที่ 30 มกราคม 2567